emEmil Lee

Emil Lee

@emil..lee

Emil Lee di Asmara

Emil Lee là nhà sáng tạo TikTok với 33.6K người theo dõi và 437.6K lượt thích. Mỗi video có trung bình 778 lượt xem, tỷ lệ tương tác 2.7%. Hashtag dùng nhiều nhất: #eritreantiktok, #emillee và #ethiopian_tik_tok.

33.6K
Người theo dõi
2.2K
Đang theo dõi
437.6K
Lượt thích
778
Lượt xem TB
Tỷ lệ tương tác: 2.7% Italy
33.6K
Người theo dõi
437.6K
Tổng lượt thích
778
Lượt xem TB
486
Video
2.2K
Đang theo dõi
0
Lượt lưu
2.7%
Tỷ lệ tương tác

Tăng trưởng & Dự báo

Cập nhật lần cuốiDự báo 7 ngàyDự báo 30 ngày
Người theo dõi33.6K🔒 Pro🔒 Pro
Tổng lượt thích437.6K🔒 Pro🔒 Pro
Video486🔒 Pro🔒 Pro
Lượt xem TB778🔒 Pro🔒 Pro

Mở khóa báo cáo đầy đủ

Email liên hệ, lịch sử tăng trưởng và dự báo, cùng toàn bộ kho video có trong gói Pro.

Xem báo cáo đầy đủ →

Gói Pro miễn phí trong giai đoạn beta: dùng thử ngay, không cần thẻ tín dụng.

Thu nhập ước tính

Giá ước tính cho mỗi bài quảng cáo: $165 đến $825, tính theo khoảng 5 đến 25 USD cho mỗi 1.000 người theo dõi. Đây là ước tính dựa trên quy mô khán giả, không phải thu nhập đã công bố.

Cập nhật lần cuối:

Hồ sơ TikTok

Video gần đây

Video mới nhất: 2026-10-09

Emil Lee Nafkot #eritreantiktok🇪🇷🇪🇷habesha #emillee #ethiopian_tik_tok #nafkot #asmara
▶
▶ 608 ❤ 0 💬 0

Emil Lee Nafkot #eritreantiktokhabesha #emillee #ethiopian_tik_tok #nafkot #asmara

Emil Lee Nafkot #eritreantiktok🇪🇷🇪🇷habesha #emillee #ethiopian_tik_tok #nafkot #asmara
▶
▶ 1.2K ❤ 0 💬 0

Emil Lee Nafkot #eritreantiktokhabesha #emillee #ethiopian_tik_tok #nafkot #asmara

Nafkot Emil Lee #eritreantiktok🇪🇷🇪🇷habesha #nafkot #asmara #ethiopian_tik_tok #emillee
▶
▶ 1.1K ❤ 0 💬 0

Nafkot Emil Lee #eritreantiktokhabesha #nafkot #asmara #ethiopian_tik_tok #emillee

Câu hỏi thường gặp

Emil Lee có bao nhiêu người theo dõi?

Tính đến 2026-10-19, Emil Lee (@emil..lee) có 33.6K người theo dõi trên TikTok.

Nhà sáng tạo tương tự

Top nhà sáng tạo TikTok #eritreantiktok tại Italy

Xem tất cả →
Sebli yayew @sebliyayew03
#7

30k🏃‍♀️❤️ ዘጌ ምድረ ገነት🥰 unity is power 💚💛❤️ ባህር ዳሬ💜

Người theo dõi
25.4K
Lượt thích
200.3K
Lượt xem
137.2K
Tương tác
10.4%